![12953](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/12953.jpg)
![12958](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/12958.jpg)
![12993](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/12993.jpg)
![13170](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13170.jpg)
![13154](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13154.jpg)
![13150](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13150.jpg)
![13148](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13148.jpg)
![13147](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13147.jpg)
![13141](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13141.jpg)
![13140](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/13140.jpg)
![12950](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/12950.jpg)
![12948](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/01/12948.jpg)
การประชุมเพื่อติดตาม กำกับ แนะนำ การปฏิบัติงานของสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดในกลุ่มภาคตะวันออกเฉียงเหนือ กลุ่มที่ 1 ระหว่างวันที่ 30 – 31 มกราคม 2561 ณ สำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดยโสธร โดยมีสำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดบุรีรัมย์ สุรินทร์ ศรีสะเกษ ยโสธร อุบลราชธานี อำนาจเจริญ มหาสารคาม ร้อยเอ็ด และกาฬสินธุ์ เข้าร่วมการประชุม