![สงกรานต์ 60-12](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-12.jpg)
![สงกรานต์ 60-11](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-11.jpg)
![สงกรานต์ 60-10](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-10.jpg)
![สงกรานต์ 60-9](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-9.jpg)
![สงกรานต์ 60-6](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-6.jpg)
![สงกรานต์ 60-8](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-8.jpg)
![สงกรานต์ 60-7](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-7.jpg)
![สงกรานต์ 60-5](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-5.jpg)
![สงกรานต์ 60-2](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-2.jpg)
![สงกรานต์ 60-4](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-4.jpg)
![สงกรานต์ 60-3](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-3.jpg)
![สงกรานต์ 60](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2017/04/สงกรานต์-60-1.jpg)
เมื่อวันที่ 19 เมษายน 2560 นายประพัฒน์ ปัญญาชาติรักษ์ ประธานสภาเกษตรกรแห่งชาติ เป็นประธานในพิธีรดน้ำและขอพร เนื่องในเทศกาลวันสงกรานต์ ประจำปี 2560 โดยมีผู้บริหารสภาเกษตรกรแห่งชาติ ข้าราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ของสภาเกษตรกรฯ เข้าร่วม ณ สำนักงานสภาเกษตรกรแห่งชาติ อาคารวชิรานุสรณ์ ชั้น 6 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์