![S__12148740](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148740.jpg)
![S__12148739](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148739.jpg)
![S__11632670](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__11632670.jpg)
![S__12148744](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148744.jpg)
![S__11632672](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__11632672.jpg)
![S__12148745](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148745.jpg)
![S__12148743](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148743.jpg)
![S__12148742](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__12148742.jpg)
![S__11632665](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__11632665.jpg)
![S__11632663](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/07/S__11632663.jpg)
เมื่อวันศุกร์ ที่ 29 มิถุนายน 2561 ว่าที่ร้อยตรีสมพูนทรัพย์ กล้าวิกรณ์ เลขาธิการสภาเกษตรกรแห่งชาติ ได้เดินทางไปเป็นประธานในพิธีปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระเทพราชสุดา สยามบรมราชกุมารี ณ วิทยาลัยเกษตรกรรมศรีสะเกษ และและร่วมพิธีเปิดงานเงาะ ทุเรียนจังหวัดศรีสะเกษ ประจำปี 2561 ณ อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ
…………………………………………………………………………….
ภาพ : สำนักงานสภาเกษตรกรจังหวัดศรีสะเกษ