![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0001](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0001.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0002](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0002.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0003](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0003.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0004](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0004.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0005](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0005.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0006](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0006.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0007](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0007.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0008](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0008.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0009](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0009.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0010](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0010.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0011](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0011.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0012](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0012.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0013](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0013.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0014](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0014.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0015](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0015.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0016](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0016.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0017](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0017.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0018](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0018.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0019](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0019.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0020](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0020.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0021](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0021.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0022](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0022.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0023](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0023.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0024](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0024.jpg)
![วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0025](https://www.nfc.or.th/wp-content/uploads/2018/04/วันสงกรานต์_๑๘๐๔๑๐_0025.jpg)
นายประพัฒน์ ปัญญาชาติรักษ์ ประธานสภาเกษตรกรแห่งชาติ เป็นประธานพิธี “รดน้ำและขอพร” เนื่องในเทศกาลวันสงกรานต์ ปี 2561 โดยมี นายอภิศักดิ์ อังคสิทธิ์ รองประธานสภาเกษตรกรแห่งชาติคนที่ 1 / นายสิทธิพร จริยพงศ์ รองประธานสภาเกษตรกรแห่งชาติคนที่ 2 และว่าที่ร้อยตรีสมพูนทรัพย์ กล้าวิกรณ์ เลขาธิการสภาเกษตรกร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมอนุรักษ์วัฒนธรรมประเพณีไทย ณ สำนักงานสภาเกษตรกรแห่งชาติ เมื่อวันที่ 6 เมษายน 2561